หมวดหมู่ทั่วไป > ห้องแกลอรี่อาร์ซี/ของสะสม

รวมกระทู้รถบังคับ New In Box ครับ

<< < (3/18) > >>

ToTo:

--- อ้างจาก: RockDragon ที่ 11 มีนาคม 2010, 23:46:42 ---NIB (New in Bag) ... 30ปีของทามิย่าครับ  :occasion14: :occasion14:

--- End quote ---

RTR (Ready to Read) ... 27ปีของทามิย่าครับ  :occasion14: :occasion14:

tamiya bible ปกแจ่ม ข้างในช้ำหมดแล้ว เปิดอ่านก่อนนอน เปิดอ่านก่อนประมูล ปิดตอนงบหมด  :violent1: :violent1:

ผู้เฒ่าเปา:
บรรยายไม่ถูกครับได้มาตั้งหลายคันดูรูปแล้วกันครับพี่น้องkyosho lazer ;D

RockDragon:
ดูกล่องนี้ก่อนนะ  ;D

karakad:
ระหว่างนี้ เอาคู่มือมาให้ดูเล่นก่อนนะครับเฮียโต
กำลังจะหาที่ไว้ ที่ซึ่งหยิบง่าย หาง่าย

ผู้เฒ่าเปา:
แดงๆๆๆๆๆๆๆๆมาแล้วพี่น้องตระกูลkyoshoทั้งคู่ ;Dเริ่มที่gallop1ครับปักกี่4WDSคันแรกของสายการผลิตของkyosho

ต่อด้วยตัวTopสุดของตระผมล lazer ZX S กล่องแดงอีกแล้วช่วงนี้ต้องแดงไว้ก่อน ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version