แนะนำการใช้ เว็บบอร์ด และการอยู่ร่วมกันในสังคม rc-plus.net > แจ้งปัญหา-ติดต่อทีมงาน

วิธี Log in ถาวรในเว็ป rc-plus.net

(1/4) > >>

เจมส์:
เห็นเพื่อนๆบางท่าน เกิดปัญหานิดหน่อยเกี่ยวกับการใช้เว็ปเรา
นั่นก็คือ การ log in เล่นไปสักพัก แล้ว ชื่อ log in หลุด
ตั้ง log in กันใหม่ๆหลายๆครั้ง

แก้ไขโดยการ log in ที่หน้าต่าง เข้าสู่ระบบ ดังในภาพครับ
หัวข้อที่ 5 ที่มีลูกศรชี้นั่นแหละ

หลังจากคลิ๊กที่หัวข้อเข้าสู่ระบบ จะพบหน้าต่างใหม่ สำหรับ log in โดยเฉพาะ
ให้ทำการป้อนชื่อและรหัสผ่านต่างๆลงไป และติ๊กที่ คงสถานะการเข้าระบบไว้ตลอด

คลิกที่ปุ่ม เข้าสู่ระบบ หลังจาก log in แล้ว จะไม่เกิดอาการ log in หลุดอีกเลย
ขอบคุณครับ ที่ติดตามชม

RockDragon:
ตอนเปิดบอร์ดใหม่ๆผมก็บอกตาป้อมให้ทำแบบเนี๊ยไปทีนึง ...  ;D ;D

ป้อม....ครับ:

--- อ้างจาก: RockDragon ที่ 13 พฤษภาคม 2008, 18:31:45 ---ตอนเปิดบอร์ดใหม่ๆผมก็บอกตาป้อมให้ทำแบบเนี๊ยไปทีนึง ...  ;D ;D

--- End quote ---

แม่นเเล้วครับ ;Dเเล้วผมก็บอกต่อๆไปหน้าใหม่ๆแทบทุกคนเลยครับ

tdk23:
ขอบคุณครับพี่ กระจ่างแล้วครับ  ;)

ToTo:
ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version