ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน > kong_expo RCshop

***ประวัตส่วนตัว,ข้อมูลร้าน และเลขที่บัญชี***

(1/6) > >>

KONG4NAN:
สวัสดีครับ ทางร้านขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านที่สนับสนุน และ ให้ความเป็นกันเองด้วยนะครับ

ชื่อ : ว่าที่ร้อยตรี ศุภกร  โพธิ์ศรี
ชื่อเล่น : ก้อง
สถานะ : แต่งงานแล้วครับ
อาชีพ : ผู้รับเหมา,ประกอบธุรกิจร้านสามชัยเฟอร์นิเจอร์,มีรถเกี่ยวข้าวรับจ้างทั่วประเทศ
งานอดิเรก: ขายสินค้า RC รถเบนซิน 1/5,เล่น RC  
ที่อยู่ :  70 หมู่ 14 บ้านลาดพัฒนา ต.ลาดพัฒนา  อ.เมือง จ.มหาสารคาม  44000
ที่อยู่ :  ร้านสามชัยเฟอร์นิเจอร์  219/1 ถ.ริมคลองสมถวิล  ต.ตลาด  อ.เมือง  จ.มหาสารคาม 44000
        ร้านสามชัยเฟอร์นิเจอร์ สาขา 2  222/1 ต.แวงน่าง อ.เมือง จ.มหาสารคาม 44000
โทรศัพท์ : 083-3366966
อีเมลล์ : kong_expo@hotmail.com

ชื่อบัญชี
ว่าที่ร้อยตรี ศุภกร  โพธิ์ศรี
ธนาคารไทยพาณิชย์  ออมทรัพย์  สาขาเสริมไทย พลาซ่า
เลขที่บัญชี 947-200370-1

SornrevO:
จัดให้พี่ขุนคันนึง ;D

KHUNZa:

--- อ้างจาก: SornrevO ที่ 20 กันยายน 2010, 16:48:04 ---จัดให้พี่ขุนคันนึง ;D

--- End quote ---
อิอิ พี่ศรพูดอะไรครับเกรงใจแกครับ แต่ยินดีดปรโหมดให้นะครับ ก็ดี  :Z1: :Z1: ร้อเร่งครับพี่ก้องอิอิ 
พี่ศรครับขุนเร็งอยู่นะครับ อิอิ :Z1:

perawat:
กำลังเล็งอยู่เหมือนกันคับ :Z1: :Z1:

คานแข็ง group:
อันนี้ข่าวกรอง แต่ ไม่ กลั่นนะครับ

ใช้ บัตรอิออนได้    :Z1: :Y10:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version