ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน > kong_expo RCshop

***รวมแกะกล่องรถ 1:5 GASOLINE ทุกค่าย...ทุกรุ่น...***

(1/7) > >>

KONG4NAN:
เริ่มจากของผมเองนะครับ  :X1:
แกะกล่องรถ Nutech Mega Beetle 29cc. 4wd. 1:5 เบนซิน
โช้คใหญ่สุดๆเลยครับ ฮิฮิ :Z3: :Z3: :Z3: :X1:

KONG4NAN:
มีต่อ นะครับ :X1:

KONG4NAN:
 :X1:

:X1: :X1: :X1: :X1: :X1:

KONG4NAN:
วันนี้ได้แกะกล่องรถของค่าย FS  1:5 Monster Truck King Kong 30cc. RTR 4wd.
ของคุณหนุ่มเอ็กโปรนะครับ รถสวยสุดยอดครับ     :X1: :X1: :X1:

คนที่อยู่ในรูปภาพเป็นเจ้าของรถกับลูกสวยนะครับ  :X1:

KONG4NAN:
ใต้ท้องรถเป็นลายเคบล่าด้วยนะครับ สวยสุดยอดครับ :X1:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version