หมวดหมู่ รถบังคับ > ห้องรถไต่เขา

ตารางการนับคะแนนและวิธีการลงคะแนน ทั้งรถปีนหินและสเกล

<< < (3/3)

RockDragon:
มีคนนับคะแนนเป็นกันหลายๆคน
กรรมการใหญ่จะได้มีเวลาพักผ่อนบ้างเนอะ .....  :X1:

kanomjeep:
กรรมการใหญ่พักผ่อนนานไม่ดีนะครับ เดี๋ยวสีเขียวๆจะหาย.................เย็นหมด :Z1:

KHUNZa:

--- อ้างจาก: kanomjeep ที่ 01 ตุลาคม 2010, 15:22:49 ---กรรมการใหญ่พักผ่อนนานไม่ดีนะครับ เดี๋ยวสีเขียวๆจะหาย.................เย็นหมด :Z1:

--- End quote ---
งวดนี้แหละครับพี่นัท ตาหลุยมากอกให้ขับรถสเกวตกเข้าสนามฟราสเลยครับ :Z1:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version