แนะนำการใช้ เว็บบอร์ด และการอยู่ร่วมกันในสังคม rc-plus.net > แจ้งปัญหา-ติดต่อทีมงาน

+++ แจกสติกเกอร์ RC-PLUS ฟรี !!! +++ โครงการ 2

(1/42) > >>

เจมส์:
มาแล้วคร้าบๆๆ กับโครงการแจกสติกเกอร์เว็บ rc-plus
ยังเป็นสติกเกอร์ในรูปแบบเดิมกับโครงการแรกนะครับ
สติกเกอร์โลโก้ชื่อเว็บไซท์ www.rc-plus.net
สีขาวและดำสลับกันไป สกรีนลงบนสติกเกอร์ใส
สามารถติดลงบนบอดี้ของคุณได้เข้ากับทุกๆสี
ขนาด 1/4 ของกระดาษ A4
ถือว่าช่วยๆกันโปรโมทนะครับ จะได้มีเพื่อนๆพี่ๆเข้ามาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันเยอะมากขึ้น

สำหรับคนที่สนใจรับสติกเกอร์
เชิญโพสชื่อที่อยู่ ลงในกระทู้นี้เลย
หรือจะ PM หาผม ฟรือส่งข้อความมาโทรศัพท์มือถือผมก็ได้ที่ 085-8114498
เราจะจัดส่งให้ทุกคน " ฟรี " ไม่มีค่าใช้จ่ายแต่อย่างใด
โดยจะจัดส่งให้ทั้งสองแบบ ที่แสดงในภาพ

ข้อแม้เล็กน้อยเหมือนเดิม
ขอให้เพื่อนๆพี่ๆ ที่รับสติกเกอร์ไป
กรุณานำไปติดที่รถคันโปรดของคุณด้วย
จะรถบักกี้ ทางเรียบ บิ๊กฟุตก็ได้ไม่จำกัด  :Y9:

ตัวอย่างภาพบางส่วนของเพื่อนสมาชิก
ที่ได้นำไปแปะที่รถแล้ว

hanato:
 :Y10: บอกต่อครับ บอกต่อๆกัน  :X1:

thaiji333:
คุณเจมจัดมาเจิมรถใหม่ผม 1 ชุดน่ะคับ ที่อยู๋ยังมีใช่ไหมคับ  :Z3:

san1:
ขอรับด้วยครับ 1ชุด 
สัณห์ อภัยภักดิ์
394/377 ต.แพรกษา
 อ.เมือง จ.สมุทรปราการ
10280  :Y9: :Y9: :Y9:

RockDragon:
เอาไปดูกันอีกทีกับสติ๊กเกอร์สุดเท่ห์  :Z1:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version