หมวดหมู่ทั่วไป > Electronics Room

วิธี Set Speed/จะพยายามรวมรุ่นต่างๆมา

<< < (8/8)

emaew007:
ปกติการเซท ของ TZW เดินหน้า/เบรค/ถอยหลัง(ค่าเริ่มต้น)
คือเมื่อปล่อยคันเร่ง รอ2วินาที ถึงจะถอยหลังได้
ไม่ทราบว่าเราตั้งเป็น เดินหน้า/ถอยหลัง ได้มั๊ย ในรถดริฟเค้าเซทกันบ้างหรือเปล่า
พวกเฟืองมอเตอร์จะพังเร็วมั๊ย

dekgang:
ขอบคุณครับ

gogo2012:
เยี่ยม :Y9:

jirasak2866:
เวียนมาดูกี่ครั้งก็ชอบครับกระทู้นี้

aliszabeth.phutonsri:

--- อ้างจาก: nui_avatar2011 ที่ 30 สิงหาคม 2011, 14:10:49 ---ขออีก...1ครับ  HPI  FULX....MOTIV....ผมเซทตั้งนาน....ไฟกระพริกๆๆ3สีเลยครับ..ไม่มีอะไรเกิดขึ้น

--- End quote ---
รอด้วย คับ ยังเล่นไม่ได้เลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version