ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน > ห้องนานาสาระ

***เงียบๆ หาเรื่องถามกันไปครับ ท่านรูปจักกับ RC-plus.net กันได้อย่างไร

<< < (2/17) > >>

TAM:
ของผมเข้าไปหาข้อมูลรถบังคับหัวลากในกูเกิล (พึ่งเริ่มศึกษาไม่รู้จะหาที่ไหน)แล้วไปเจอรถหัวลากในกระทู้ Rc Car Club "สุ๋โข๋ทัย" ภาค สเกล + หัวลากเข้า ดูข้อมูลอยู่สังพักนึง ก็สมัครเป็นสมาชิกเลย เพื่อสอบถามราคาอะไหล่จากพี่หมูครับ ตั้งแต่นั้นเป็นต้นมาก็เข้าเวปนี้ทุกวันเลยครับ   :X1:

SornrevO:

--- อ้างจาก: ป้อม....ครับ ที่ 25 พฤษภาคม 2011, 12:11:23 ---
--- อ้างจาก: SornrevO ที่ 25 พฤษภาคม 2011, 12:08:52 ---
--- อ้างจาก: ป้อม....ครับ ที่ 25 พฤษภาคม 2011, 11:54:19 ---อยากทราบที่มาของเเต่ละท่านนะครับ จำได้เคยว่าตั้งกระทู้แบบนี้เเล้วครั้งนึง เเต่หาไม่เจอ :X2:ตั้งใหม่ซะเลย

ส่วนตัวผมเอง โดนแอดมินจิกมาครับ :X2:

--- End quote ---
ป้อมจิกมา ชุดนั้นโดนจิกหลายคน แลกด้วยป้อมกินแบรนด์ กล่องใหญ่

อุ้ย พี่สรโดนผมจิกมาหรอครับ :X5:

PM มาใน9โบ ใส่ลิงค์RC-plus น่ะพ่อนักจิ๊กตั่บๆๆๆ :X1:

boymosfet:
ผมพี่ชายซึ่งถูกน้องผู้ไม่ซื้อสิ่งสัตย์แทงข้างหลังครับ
เคารพกฎของทุกเวบมีเวบอาซีเดียวในประเทศไทยที่ไม่เข้าครับเพราะเกลียดคนไม่ซื้อสัตย์ครับ
ถือว่าคนเราจะเรียนสูงแค่ไหน ถ้าไม่ซื้อสิ่งมีชีวิตก็เท่านันครับ

ผมเป็นคอลัมนิสอิสระ ลงหนังสือ RC รีวิวสินค้าที่เห็นว่าเด็กๆของเราจะรั่วได้น้อยลงและมีข้อมูลปรับแต่งรถให้วิ่งดี และพัฒนาผลิตภัณ RC ให้กับบริษัทผู้นำ/เข้าส่งออกครับ (ปัจจุบันทำอยู่สามบริษัทขอสงวนไว้ครับเป็นเรื่องกฎหมาย)
สมัครเข้ามาขอใช้พื้นที่ ในการพูดคุย แชร์ไอเดีย และลงรูปสวยๆครับ จะไม่ยุ่งเกี่ยวกับเรื่องธุรกิจของใครครับ

พี่ๆน้องๆที่รู้จักผมจะรู้ดีครับ ผม บอยมอสเฟตครับ รู้จักเวบนี้ โดยพี่ๆน้องบอกมาครับ 5555

Yoda:
เอาแล้วคุณชาเปิดประเด็น  :Z1:

จําไม่ได้ว่ามาได้ไง รู้แต่ว่ามาได้แป๊บนึง
ขอลาออกจาก9โบ

คานแข็ง group:
ไปอ่าน กท.  แล้ว เจอ คำนี้ครับ 
**อยากรู้คำตอบ เซริท  คำว่า RockDragon ...เจอเลย    :Z1:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version