ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน > BB hobby

ใหม่!!!บั้กกี้ไฟฟ้า NANDA BD8E [US Version]

(1/2) > >>

woody:
พบกันวันนี้ที่ RC Shop ใกล้บ้านคุณ...

หรือที่ bb hobby shop T.083 784 4424

หน้าตาหล่อเหลาขึ้น วิงสีดำและชิ้นส่วนอลูฯสีเทากราไฟท์ เพิ่มมาดเข้ม 8) 8)

ฺBigbore ติดตัวมาตั้งแต่เกิด

Tower ด้านหน้าปรับปรุงใหม่

ด้านหน้าอัพเกรดด้วยชุดอลู แข็งแรงขึ้นเยอะ....

ด้านหลัง...

หมอนอลูทุกจุด เหล็กกันโคลง มากันครบ

ด้านหลังอีกมุม..

ค้ำหลังที่รอคอย ตัวนี้มีติดมาให้เลย :o :o

ขุมพลังยังคงแรงเหมือนเดิมครับ Hobbywing 80A+2150kv.

ิินำเสนอโดย bb hobby

osb75:
ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ...

Daeng M8:

--- อ้างจาก: osb75 ที่ 24 พฤศจิกายน 2012, 13:27:42 ---ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ...

--- End quote ---
หมื่นกลางๆครับ

เจมส์:
น้าแดง รบกวนระบุยี่ห้อด้วยครับ
ดูชื่อรุ่นอย่างกับ hot bodies  :X1:

woody:

--- อ้างจาก: เจมส์ ที่ 28 พฤศจิกายน 2012, 08:25:42 ---น้าแดง รบกวนระบุยี่ห้อด้วยครับ
ดูชื่อรุ่นอย่างกับ hot bodies  :X1:

--- End quote ---
55 ลงแต่รุ่นอย่างเดียวซะงั้น ขอบคุณครับคุณเจมส์

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version