หมวดหมู่ทั่วไป > พื้นฐานการเล่นอาร์ซี

+++ใส่ น้ำมันที่โช๊คอัพ

<< < (2/11) > >>

TEC2000:
ขอตักใส่สมองด้วยคนครับ
ขอบคุณครับ...  ;)

butas:
ไหน ๆ ก็ Shock ของ RUSTLER เพิ่มให้ดู อุปกรณ์ไว้ Match โช้ค ครับ  ;D

aeyamaki:

--- อ้างจาก: เจมส์ ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2008, 23:15:05 ---ผมว่าสิ่งที่ยากที่สุด ของการใส่น้ำมันโช้คคือ
พอทำเสร็จแล้วมัน rebound หรือเด้งยืด ไม่เท่ากัน

--- End quote ---
จริงด้วยครับ แค่คิดว่าจะต้องเิตมน้ำมันผมก็เบือแล้วนะ

juntorn:

--- อ้างจาก: butas ที่ 29 กุมภาพันธ์ 2008, 00:22:56 ---ไหน ๆ ก็ Shock ของ RUSTLER เพิ่มให้ดู อุปกรณ์ไว้ Match โช้ค ครับ  ;D

อุปกรณ์ตัวนี้แจ๋มจริง

ผมเปลี่ยนน้ำมันโชค e กับ t-maxx   2คัน 16 ตัว   ถอดออกมาเรียงๆ  ไล่เทน้ำมัน

อันแรกจนอันสุดท้าย แล้ววนมาเติมอันแรกใหม่  ประกอบ  จบ

butas:

--- อ้างจาก: juntorn ที่ 06 มีนาคม 2008, 23:04:39 ---
--- อ้างจาก: butas ที่ 29 กุมภาพันธ์ 2008, 00:22:56 ---ไหน ๆ ก็ Shock ของ RUSTLER เพิ่มให้ดู อุปกรณ์ไว้ Match โช้ค ครับ  ;D

อุปกรณ์ตัวนี้แจ๋มจริง

ผมเปลี่ยนน้ำมันโชค e กับ t-maxx   2คัน 16 ตัว   ถอดออกมาเรียงๆ  ไล่เทน้ำมัน

อันแรกจนอันสุดท้าย แล้ววนมาเติมอันแรกใหม่  ประกอบ  จบ

อยากให้ Rebound เท่ากัน หรือใกล้เคียงมากที่สุด  ต้องตรวจตั้งแต่ยังไม่ต้องใส่น้ำมันแล้วหละครับ ว่ามันฝืดเท่ากันรึเปล่า ส่วนใหญ่ผมจะเจอว่ามันไม่เท่ากันเนี่ยแหละครับ  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version