หมวดหมู่ รถบังคับ > ห้องอาร์ซีสเกล

RC Scale @ Rayong ฮิ

<< < (2/1386) > >>

naytor:
 :Z1: :Z1: มีที่เล่นแล้ว แต่รถหมด  :Z4: :Z4:

nnn1:

--- อ้างจาก: vrsg ที่ 19 กรกฎาคม 2011, 13:48:12 ---ค่อยๆทำ ทะยอยขนมา

--- End quote ---

ขโมยหิน ที่ไหนมาครับ  ;D

: emiLy ::

หาดแม่รำพึง ที่ระยอง น้าฉ่ำไปบ่อยมาก ทริปหน้าต้องพากันแวะหาซะหน่อยแล้ว  :Z6:

gieng_ss:
ถ้าผมจำไม่ผิด บ้านคุณหมอ อยู่ในปรีชาไพรเวทใช่มั้ยครับ  :Z4:
ขอเอารถเข้าไปเล่นด้วยนะครับ  :Z1:

thawornm:

--- อ้างจาก: gieng_ss ที่ 19 กรกฎาคม 2011, 20:17:25 ---ถ้าผมจำไม่ผิด บ้านคุณหมอ อยู่ในปรีชาไพรเวทใช่มั้ยครับ  :Z4:
ขอเอารถเข้าไปเล่นด้วยนะครับ  :Z1:

--- End quote ---

ใช่แล้วครับพี่เกี๊ยง กะว่าจะโทรไปชวนพี่อยู่พอดี
เอารถเข้ามาเล่นเลยครับพี่  วันอาทิตย์ 9 โมงดีมั๊ยครับพี่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version