[EN] [FR] [DE] [ES] [PT] [IT] [AR] [JP] [KR]

ผู้เขียน หัวข้อ: Kajarc hardcore comp V1.  (อ่าน 15982 ครั้ง)

ออฟไลน์ mon nt

• Rc scale Electronic Speed Controls !!!
  • Hero Member
  • สมัครสมาชิก: 09, 2010

• พื้นที่ ชีวิต กับอาชีพเกษตร!!
Re: Kajarc hardcore comp V1.
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 14:56:14 »
พี่มะ ครับ จะมีวีชั่นใหม่ออกมาอีกเปล่าครับ พี่  ได้รอก่อนอ่ะครับ ได้จบทีเดียวครับ :Z5: :Y8:

ออฟไลน์ suchat_yokomo

• สมัครสมาชิก: 07, 2009

• ที่สุดคือครอบครัว
    • www.memoandhouse.com
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 15:25:25 »
พี่มะ ครับ จะมีวีชั่นใหม่ออกมาอีกเปล่าครับ พี่  ได้รอก่อนอ่ะครับ ได้จบทีเดียวครับ :Z5: :Y8:

ผมว่าต้องถามก่อนนะคำว่าจบมันกว้างมากนะครับ แต่ผมสั่งตัวนี้มาเล่นเท่าที่เล่น(ทุกวันเลย) เคยเล่น scx-10 มาตัวนี้ผมว่าชอบมากอาการรถผมว่าสมจริงครับ ดูแลรักษาก็ง่าย แต่ไม่ได้บอกว่า scx-10 ไม่ดีนะครับแต่เท่าที่ลองเล่นตัวนี้ต้องบอกว่าชอบมากๆแต่ผมว่าอยู่ที่ตัวเราคิกว่ามันจบหรือป่าว และอีกอย่างอยู่ที่การดูลายการแก้ไขปัยหาเฉพาะหน้าเวลาเล่นจริงหรือแข่งนะครับและการฝึกซ้อมครับ(ความเห็นส่วนตัวถูกผิดอย่างว่ากันนะครับ) แชร์ๆกันครับ :X1:

ออฟไลน์ pukaink

• Sr. Member
  • สมัครสมาชิก: 12, 2010

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 15:45:45 »
ความเห็นส่วนตัวเหมือนกันครับ ณ เวลานี้ ของrc4wd ผมว่าที่คุณมะทำ v1 นี้แหละครับ
แล้วอาการรถ การเล่นผมว่าก็เหมือนที่คุณสุชาติกล่าวมาหล่ะครับ
คุณม่ะเองก็เล่นv1 มาตลอดเหมือนกันครับ

• Rc scale Electronic Speed Controls !!!

• พื้นที่ ชีวิต กับอาชีพเกษตร!!
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 19:13:30 »
 :Z6:ขอบคุณสำหรับแนวคิดดีๆ ผมก็ว่างั้นล่ะครับ จริงแล้วผมไม่เคยมีรถสเกลมาก่อนเลยครับ นี้คงเป็นครั้งแรกของผมล่ะครับ แต่ก็คิดเหมือนกันครับว่ารถสเกลไม่ค่อยเปลี่ยนแปลงเหมือนรถทางเรียบ สักเท่าไรครับ              (รึเปล่าไม่แน่ใจ)ที่ผมถามเพราะอยากรู้ถึงการเปลี่ยนแปลงข้างหน้าเร็วๆนี้ประมาณนั้นครับ เพราะผมคิดว่าจะซื้อของดีๆสักครั้ง ควรศึกษาให้ดีก่อนอ่ะ เพราะผมคงไม่มีโอกาศ ซื้อบ่อยๆ อ่ะครับ ผมมีเงินน้อยอ่ะ อีกอย่างหนึ่งผมไม่มีเพื่อนเล่นรถสเกลสักคน ถามใครก็บอกว่าไม่ชอบ บอกว่าไม่จบง่ายๆหลอกเชื่อผม  ผมก็เริ่มสับสน จะเอายังไงรุ่นไหนดี  ก็คงเป็นรุ่นนี้ระมั่ง สวยสมจริง อย่างที่พูดกัน แต่ก็อยากใส่อะไหล่ บางอย่างที่ชอบ แต่ก็กลัวไม่ดีรึเปล่า บอกตรงๆครับว่าคิดหนัก สุดท้ายผมคิดว่าผมจะทำตามใจดีกว่า โดยมีหลักความคิดจากต้นแบบครับ  ทำเองเล่นเองถูกใจไม่ดีก็แก้ไข  พี่ๆว่าดีไหมครับ  ว่าแต่เขามีแข่งสนามที่ไหนกันบ้างครับ เพื่อมีโอกาศได้ไปแข่งกับเขาบ้างครับ คิดๆก็อยากเหมือน  ขอบคุณมากๆนะครับ  สวัสดีครับ   :Z6:

ออฟไลน์ suchat_yokomo

• สมัครสมาชิก: 07, 2009

• ที่สุดคือครอบครัว
    • www.memoandhouse.com
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 19:25:07 »
รถรุ่นนี้เป็นการเลือกสิ่งที่คิดว่าดีมารวมกันจะบอกว่ารถประกอบ(เหมือนคอมประกอบ)โดยที่ผมเลือกคันนี้เพราะได้คุยกับพี่มะแล้วแกเล่าให้ฟังแล้วบังเอิญเข้าใจใกล้เคียงกัน ผมจึงเข้าไปดูคลิปดูสเปครถทั้งหมดแล้วมั่นใจว่ารถรุ่นนี้ออกแบบจากประสบการณ์จริง และอีกใจก็มั่นใจว่า RC4WD เลือกของและวัสดุอย่างดีอยู่แล้ว แต่ทุกอย่างก็มี 2 ด้านครับ พี่มะแกว่ารถรุ่นนี้ออกแบบมาเพื่อลุยๆครับ และที่สำคัญผมบวกลบคูณหารแล้วคุ้มครับและผมเป็นคนใจร้อนเลยถือโอกาสขอใช้เงินเพื่อซื้อรถจากประสบการณ์ของคนที่เคยเล่นจริงและสุดท้ายพิสูจน์แล้วว่า ชอบครับ  :X1: ผมว่าลองเลือกสิ่งที่เราชอบและถามผู้ที่มีประสบการณ์ช่วยเหลือ โดยเฉพาะเวปนี้ผมถือว่าพี่ๆน้องๆที่มีประสบการณ์ช่วยเหลือกันจริงครับ ขอให้เจอสิ่งที่ชอบครับ :X1:

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 19:43:47 »
รถรุ่นนี้เป็นการเลือกสิ่งที่คิดว่าดีมารวมกันจะบอกว่ารถประกอบ(เหมือนคอมประกอบ)โดยที่ผมเลือกคันนี้เพราะได้คุยกับพี่มะแล้วแกเล่าให้ฟังแล้วบังเอิญเข้าใจใกล้เคียงกัน ผมจึงเข้าไปดูคลิปดูสเปครถทั้งหมดแล้วมั่นใจว่ารถรุ่นนี้ออกแบบจากประสบการณ์จริง และอีกใจก็มั่นใจว่า RC4WD เลือกของและวัสดุอย่างดีอยู่แล้ว แต่ทุกอย่างก็มี 2 ด้านครับ พี่มะแกว่ารถรุ่นนี้ออกแบบมาเพื่อลุยๆครับ และที่สำคัญผมบวกลบคูณหารแล้วคุ้มครับและผมเป็นคนใจร้อนเลยถือโอกาสขอใช้เงินเพื่อซื้อรถจากประสบการณ์ของคนที่เคยเล่นจริงและสุดท้ายพิสูจน์แล้วว่า ชอบครับ  :X1: ผมว่าลองเลือกสิ่งที่เราชอบและถามผู้ที่มีประสบการณ์ช่วยเหลือ โดยเฉพาะเวปนี้ผมถือว่าพี่ๆน้องๆที่มีประสบการณ์ช่วยเหลือกันจริงครับ ขอให้เจอสิ่งที่ชอบครับ :X1:

ขอบคุณมากครับ  ทุกคนก็มีเหตุผล ของแต่ล่ะคน ดีมากเลยครับ เป็นการแลกเปลี่ยนกันจากประสบการณ์จริง  ผมชอบมากเลยครับ แนวทางที่ถูกต้องพาไปหาความสำเร็จ รวดเร็วเสมอ ครับ   :Z6: 

ออฟไลน์ songcve

• สมัครสมาชิก: 08, 2011

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 19:51:40 »

ขอบคุณมากครับ  ทุกคนก็มีเหตุผล ของแต่ล่ะคน ดีมากเลยครับ เป็นการแลกเปลี่ยนกันจากประสบการณ์จริง  ผมชอบมากเลยครับ แนวทางที่ถูกต้องพาไปหาความสำเร็จ รวดเร็วเสมอ ครับ   :Z6: 

จริงครับ ยืนยันอีกเสียง

แต่การลองผิดลองถูกด้วยตัวเอง ก็เป็นเสน่ห์อย่างนึงของรถเสกลนะครับ  :Z1: :Z1: :Z1:

ออฟไลน์ nut_nolimit

• เล่น RC เพราะใจรัก..ไม่ใช่เพราะความอยาก.....^_^"
  • Sr. Member
  • สมัครสมาชิก: 09, 2011

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2011, 23:17:06 »
อยากทราบราคาค่าตัวหน่อยครับ.. :Z3:

ออฟไลน์ sphromtong

• Moderator
  • สมัครสมาชิก: 03, 2009

• มองโลกในด้านบวกกันเถอะ^^
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2011, 12:29:55 »
อยากทราบราคาค่าตัวหน่อยครับ.. :Z3:
PM นะค่ะ

ออฟไลน์ osb75

• Full Member
  • สมัครสมาชิก: 06, 2011

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 08:59:13 »
ขอราคาด้วยคนครับ...  :Z4:
ยามจนก็ย่ำยี ยามมีก็อิจฉา...

ออฟไลน์ fox2519

• สมัครสมาชิก: 01, 2011

• พัณทชิต แสงฮวด
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2011, 16:19:25 »
ขอราคาหน่อยครับ
พัณทชิต   แสงฮวด
41 ม. 4 ต.พลายชุมพล อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000
ธนาคาร ทหารไทย   3142411812

• Moderator

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2011, 10:00:20 »
ขอราคาหน่อยครับ
มาขอที่บ้านเลยนะ ห้าๆๆๆๆ  ;D

ออฟไลน์ ProFat

• Newbie
  • *
  • สมัครสมาชิก: 11, 2011

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2011, 23:18:43 »
อยากทราบราคาค่าตัว v1 หน่อยนะครับ :Z7:

• Moderator

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2011, 10:06:55 »
อยากทราบราคาค่าตัว v1 หน่อยนะครับ :Z7:
PMจ้า ;D

ออฟไลน์ sem0010026

• รถคันนี้ใช้สำหรับหนีราชการ เท่านั้น !
  • Full Member
  • สมัครสมาชิก: 10, 2010

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2011, 07:18:29 »
ขอทราบราคาและรายละเอียดของตัว v1 ด้วยครับ  ขอบคุณครับ

• Moderator

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2011, 21:16:11 »
ขอทราบราคาและรายละเอียดของตัว v1 ด้วยครับ  ขอบคุณครับ
รายละเอียดอยู่หน้า 1 เลยค่ะ ราคา PM นะค่ะ

ออฟไลน์ pap_wk

• Newbie
  • *
  • สมัครสมาชิก: 12, 2011

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 17:34:49 »
ราคาครับ PM
เผื่อว่าจะเป็นคันแรกของผมครับบ

• Moderator

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 21:36:26 »
ราคาครับ PM
เผื่อว่าจะเป็นคันแรกของผมครับบ
PM ราคาไปแล้วนะค่ะ

ออฟไลน์ numalee sfc

• Jr. Member
  • **
  • สมัครสมาชิก: 12, 2011

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2011, 10:28:09 »
 อยากทราบราคาทั้งชุดตามสเปคข้างต้นที่ระบุไว้พร้อมเล่นเลยอ่ะครับว่าเท่าไหร่ รวมวิทยุบังคับ.สปีด เซอร์โว ฯลฯ (คันแรกอ่ะครับ ไม่เคยเล่นรถสเกลมาก่อน)

pm ก็ได้ครับ. จะซื้อทั้งทีขอแบบทีเดียวจบ

ขอบคุณมากครับ :X1:

เห็นคันนี้ของคุณนพ   (ขออนุญาติเอ่ยชื่อและขออนุญาติยืมภาพหน่อยน๊ะครับ)เลยอยากได้แบบนี้เลยอ่ะครับ   :X1:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ธันวาคม 2011, 10:52:11 โดย numalee sfc »
มือใหม่แต่ใจรัก

• Moderator

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2011, 11:05:42 »
อยากทราบราคาทั้งชุดตามสเปคข้างต้นที่ระบุไว้พร้อมเล่นเลยอ่ะครับว่าเท่าไหร่ รวมวิทยุบังคับ.สปีด เซอร์โว ฯลฯ (คันแรกอ่ะครับ ไม่เคยเล่นรถสเกลมาก่อน)

pm ก็ได้ครับ. จะซื้อทั้งทีขอแบบทีเดียวจบ

ขอบคุณมากครับ :X1:

เห็นคันนี้ของคุณนพ   (ขออนุญาติเอ่ยชื่อและขออนุญาติยืมภาพหน่อยน๊ะครับ)เลยอยากได้แบบนี้เลยอ่ะครับ   :X1:

ตอบใน PM แล้วนะค่ะ

RC-PLUS webboard

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2011, 11:05:42 »

Back to top