ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน > RCR Shop

พูดคุยเกี่ยวกับ RCR Shop วิจาร์ณ และ ติ ชม การซื้อขาย จากทางร้านผม ได้ในนี้คับ

(1/11) > >>

GOLF_RCR:
                      RCR ショップドリフト。

:Y10:  Comment ได้คับ  หรือ มีอะไร พูดคุย

ปังปอน:

--- อ้างจาก: Kase_mania ที่ 17 ตุลาคม 2011, 18:43:26 --- :Y10:  Comment ได้คับ  หรือ มีอะไร พูดคุย

--- End quote ---
ผมว่าน่าจะมีราคาบอกไว้เลยว่าชิ้นไหนราคาเท่าไร....
จะได้สะดวกในการตัดสินใจซื้อครับ....

อย่างอื่นดีแล้วครับ...ตรงไปตรงมา...ดีครับผมชอบ...
ส่งของรวดเร็วทันใจ...แนะนำและให้คำปรึกษาดีมากครับ...

GOLF_RCR:
คับ

inkzajungz:
 :Z3: :Z3:

bank2530:

--- อ้างจาก: Kase_mania ที่ 19 ตุลาคม 2011, 18:08:34 ---ขอบคุณคับ  แต่ราคา บางอย่างที่แจ้งไม่ได้ เนื่องจากของบางรอบมา ทุนราคา อาจไม่เท่ากันเล็กน้อยคับ

และราคา บางอย่างที่แจ้งไม่ได้ บางที มีโดนซิกแซก ตัดหน้าผมไปคับ ก็ ยกตัวอยาก เคยมี คนมาถามผมเกี่ยวกับ รายละเอียด ของหลายอย่างเลยคับ ผมก็แนะนำไป แต่สุดท้ายเขาไม่ซื้อ แล้วก็ ขายของแข่งกับผม อีก เศร้า อะ 555

--- End quote ---
ทำใจครับพี่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version