หมวดหมู่ รถบังคับ > ห้องอาร์ซีสเกล

ชุมชนรถสเกลจังหวัดนครปฐมและพื้นที่ใกล้เคียงเชิญกระทู้นี้เลยครับพี่น้อง

(1/43) > >>

Boo di:
เรียน Administrator www.rc-plus.net และผู้ดูแลบอร์ดที่เคารพครับ

ขอเปิดกระทู้พูดคุ่ยและแลกเปลี่ยนความคิดเห็นสำหรับชาวรถสเกลจังหวัดนครปฐม
หรือพื้นที่ใกล้เคียงและทุกๆท่านเลยน่ะครับ

ถ้ามีสิ่งใดขาดตกบกพ่องประการใด ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

(เริ่มเลยน่ะครับ ประเดิมด้วยภาพสนามเล็กๆที่กลุ่มนครปฐมรวมตัวกันทำครับ)

Boo di:

Boo di:

Boo di:

:Z2:

winyu:
สนามสวยครับ บรรยากาศดี  :Y10: :Y10: :Y10:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version