หมวดหมู่ทั่วไป > ห้องแกลอรี่อาร์ซี/ของสะสม

KYOSHO - 1:9 Pajero New In Box ตัวใหม่ของผมครับ : มีเพื่อนแล้วอีก 1 คัน

(1/6) > >>

หมู:
หลังจากรอมาหลายวันมาถึงเมืองไทยซะที    มาชมกันเลยครับ  

เทียบขนาดกล่องกับถังแก๊ส 15 โล

เทียบกับกล่อง Mad Armour (กระเบื้องพื้น 12x12 นิ้ว)

หน้ากล่องเต็มๆ

ประกอบแล้วเป็นอย่างนี้

ใต้ท้องรถ

ช่วงล่าง หน้า-หลังเหมือนรถจริงมากๆ

หมู:
สิ่งที่อยู่ในกล่อง

แชสซี

ชิ้นส่วนต่าง เสียดายมีสติกเกอร์แปะไว้ เลยอดดูข้างในเลย  >:(

ขนาดบอดี้เทียบกับ ไม้บรรทัดเหล็กฟุต

ขนาดกล่องเทียบกับ ไม้บรรทัดเหล็กฟุต

Mr. ฉือ:
 :) :) :) :) :) สอยๆๆๆๆ สอยๆๆๆๆ สอยๆๆๆๆๆ สอยๆๆๆๆๆ   ;) ;) ;) ;) ;)

ไม่ต้องอะไรมากเลยนะครับ ขอคิวแรกเลยนะครับ เฮียหมู ไม่ขายผมไม่ว่าครับ แค่ผมได้จองก็ OK แล้วครับล่ะเฮียหมู  เผื่อว่าใครขับรถ18 ล้อ จะได้ไม่กล้ามาตัดหน้าผม เอามาโชว์แล้วก็เก็บเอาไว้ให้ผมนะครับ  ;D ;D

เจมส์:
สุดยอดจริงๆคันนี้
ช่วงล่างอย่างกับรถจริงเลย

ผู้เฒ่าเปา:
มาแล้วnibของชอบเฮีบpmราคาบอกด้วยนะว่าค่าตัวจับมาเท่าไรทั้ง2คัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version