[EN] [FR] [DE] [ES] [PT] [IT] [AR] [JP] [KR]

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวดี ....กลับมาเกิดใหม่ ISUZU MU CC-01 จะกลับมาอีกแล้วครับ เพื่อนๆ  (อ่าน 4205 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr. ฉือ

• Hero Member
  • สมัครสมาชิก: 04, 2008

• OK . ม๊ะ
 :director: สายข่าวรายงานสดมาว่า ไม่ใช่เพียงแค่ PAJERO  JEEP เท่านั้นนะครับ ที่กลับมาเกิดใหม่ แต่รถในตระกูล CC-01 ทั้งหมดครับ ที่จะกลับมาผลิตขายอีกครั้งนึงครับ เพื่อนๆ
 และยังเหลือ อีก 2 ตัวคือ ISUZU MU 1/10 และ HONDA CRV ก็อาจจะกลับมาเกิดใหม่ อีกครั้งนึงครับ  เพื่อนๆชาวรถ สเกลเตรียมเก็บตังค์รอไว้ได้เลยครับ  :occasion14:

........หมายเหตุ TAMIYA ไม่ได้ทำรถสเกลออกมาอย่างเดียวนะ ตอนนี้ มีรถทางเรียบ รุ่นเก่าๆ ซึ่ง TAMIYA ผลิตออกมาขายแล้วโดยที่พวกเราไม่ได้รู้กัน แต่ผมทราบและเพื่อนสมาชิกบางท่านก็น่าจะทราบกันแล้วนะ ขอบอก  ;) ;) :icon_cheers: :icon_cheers: :occasion14:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 13:02:45 โดย ฉือ. »

ความแน่นอน คือ ความไม่แน่นอน   และ   ความไม่แน่นอน คือ ความแน่นอน 
 การกระทำการใดใดนั้น ต้องให้อยู่ในภายใต้ของ กฎหมาย / สายด่วน 081-1783651

ว.2   ว.2   ดูแล้วตอบด้วย  ดูแล้วตอบด้วย       คูคิ๊ก คูคิ๊ก

ออฟไลน์ new007

• สมัครสมาชิก: 03, 2008

• นิว เด็กโข๋ทัย จ้า
จะรอตัว ISUZU MU ครับ :o :o
new007 086-6755705

ออฟไลน์ Mr. ฉือ

• OK . ม๊ะ
 :director: ทางที่ดี ชาวรถสเกลRC ทุกๆท่านอย่าให้ กระแสรถสเกลตก ก็แล้วกันนะครับ ไม่งั้น ไม่เกิดแน่ๆ ครับ ขอบอก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 13:13:21 โดย ฉือ. »
ความแน่นอน คือ ความไม่แน่นอน   และ   ความไม่แน่นอน คือ ความแน่นอน 
 การกระทำการใดใดนั้น ต้องให้อยู่ในภายใต้ของ กฎหมาย / สายด่วน 081-1783651

ว.2   ว.2   ดูแล้วตอบด้วย  ดูแล้วตอบด้วย       คูคิ๊ก คูคิ๊ก

ออฟไลน์ Yoda

• สมัครสมาชิก: 02, 2008

• เจย์ดี มาสเตอร์
กระแสรถสเกลนะมันพุ่งแรงไม่ตกอยู่แล้ว
มีแต่ค่าเงินบาทแหละที่ตก :'(
Being in the scale/crawler hobby... you HAVE to have more than one rig. I highly recommend 2-5 rigs to stay happy, and most of them have to be unfinished projects.

ออฟไลน์ RockDragon

• Global Moderator
  • *

• 'น้าชา'
ทามิย่าเอาเข้าไปใหญ่แล้ว .... ตลาดรถ vintage ปั่นป่วนแน่ๆ ...  ;D ;D

ออฟไลน์ NORMAL MAN

• He Coming back

ลุ้น xr311 ที่รอคอย ;D;D

ออฟไลน์ BOYD

• สมัครสมาชิก: 05, 2008

• บอย...เมืองสิงห์
ใช่ตัวนี้หรือเปล่าครับ... ;D ;D ;D

ออนไลน์ หมู

ทามิย่าเอาเข้าไปใหญ่แล้ว .... ตลาดรถ vintage ปั่นป่วนแน่ๆ ...  ;D ;D

เป็นโชคดีที่คนรุ่นหลังจะได้สัมผัส ของดีมีคุณค่าในราคาที่เอื้อมถึง  :icon_cheers:

ถ้าพูดถึง ISUZU MU ผมอยากได้ตัวสีฟ้าโหลดเตี้ยมากๆเลย สวยกว่าตัวสีส้ม Offroad อีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 20:19:55 โดย หมู »
TT Hobby by หมู     รักในสิ่งที่ต้องทำมานาน ตอนนี้ได้ทำในสิ่งที่รักแล้วครับ :)

ออฟไลน์ NORMAL MAN

• He Coming back

ใช่ตัวนี้หรือเปล่าครับ... ;D ;D ;D

เเม่นเเล้วครับพี่บอย สวยปล่าวตัวนี้

ออฟไลน์ เจมส์

• Administrator
  • สมัครสมาชิก: 01, 2008

• www.rc-plus.net
เอาแล้วไง ทามิย่า
ใจคอโหดไม่ปลื้มมมาก คนเก็บ NIB ร้องไห้แน่ๆ
คนสะสมใหม่ได้ร้องเฮกันดังๆ

ออฟไลน์ nnn1

• สมัครสมาชิก: 06, 2008

• หนึ่ง... เองครับ อยู่เชียงราย
เมื่อไหร่จะออกมาให้เห็นตัวเป็นๆๆครับ ;D

ออฟไลน์ เจมส์

• Administrator
  • สมัครสมาชิก: 01, 2008

• www.rc-plus.net
ล่าสุด
ผมไปดูๆในอีเบย์มา
เริ่มทยอยปล่อย NIB รถปาเจโร่ตัวเก่า  CRV กันมาแล้ว
ราคาประมาณ 3-400USD
คาดว่าเมื่อทามิย่าออกมาใหม่ รถพวกนี้จะถูกแช่แข็งนานยิ่งขึ้น  ;D

ออฟไลน์ ผู้เฒ่าเปา

• เปา.ครับ
เฮฮฮฮฮฮครับ ;D
ร่ำรวยเงินทองทุกท่านครับ

ออฟไลน์ BOYD

• สมัครสมาชิก: 05, 2008

• บอย...เมืองสิงห์

เเม่นเเล้วครับพี่บอย สวยปล่าวตัวนี้
ถ้าทำออกจริง ๆ มีโดนอีกแน่....แบบนี้ต้องรีบเอาใจแม่บ้านแล้ว.... :occasion14: :occasion14: :occasion14:

ออฟไลน์ Bonusman

• โบนัส ครับผม
ISUZU MU จ๋า มาอยู่กับพี่ ซะเถอะ  ;D ;D
ขุมพลัง"สปีด"ที่ยิ่งใหญ่  มาพร้อมกับความรับผิดชอบ"แบต"ที่ใหญ่ยิ่ง

ออฟไลน์ โอ๊ต○^○126

• Sr. Member
  • สมัครสมาชิก: 10, 2008

• คัดสันสิ่งดีๆเพื่อชาวrc+ทุกคน
สงสารคอnibจังเนอะ

ออฟไลน์ nopdanai

• Sr. Member
  • สมัครสมาชิก: 10, 2008

สวยมาเลยMUอะ

ออฟไลน์ TokT@cK

• เพราะที่นี้คือ.....บ้าน
ทำแบบนี้ ชักไม่ค่อยอยากได้แล้วซิ 555
ไว้ใกล้ๆเลิกผลิตอีกรอบ ยังซื้อทันเลย  ;D ;D

RC-PLUS webboard

Back to top