แนะนำการใช้ เว็บบอร์ด และการอยู่ร่วมกันในสังคม rc-plus.net > แจ้งปัญหา-ติดต่อทีมงาน

รณรงค์ ให้ใช้ช่อง ค้นหา แทนการตั้งกระทู้ถามครับ

(1/4) > >>

ป้อม....ครับ:
ก็ไม่มีไรมากครับเพื่อลดภาระเว็บบอร์ดเราครับ ช่วยๆกันนะครับ :icon_cheers:

เพียงเเค่คลิกคำว่า ค้นหา แล้วกรอกคำที่ต้องการ เพียงเท่านี้ครับ ถ้าไม่เจอค่อยตั้งกระทู้นะครับ

neung:
เห็นด้วยครับ ผมชอบห้อง "ค้นหามาก" เข้าไปรื้อๆ ค้นๆ จนกระจุย กระจายหมดแล้วครับ  :icon_cheers:

NORMAL MAN:
สนับสนุนครับ

ป้อม....ครับ:

--- อ้างจาก: neung ที่ 30 กันยายน 2009, 13:16:51 ---เห็นด้วยครับ ผมชอบห้อง "ค้นหามาก" เข้าไปรื้อๆ ค้นๆ จนกระจุย กระจายหมดแล้วครับ  :icon_cheers:

--- End quote ---

น่านๆเจอแล้วคนทำบ้านรก ;D

ple:
เห็นด้วยครับ หลายคนถาม คำถามซ้ำๆ คนตอบก็ขี้เกียจ(พิมพ์) ตอบครับ อยากจะเน้นให้อ่านกระทู้เก่าๆ ให้แยอะ สำหรับคนที่สนใจอยากเล่น ถ้าอ่านแล้วไม่เข้าใจ อันนี้มาตั้งคำถาม มันจะได้ตรงปะเด็น  :icon_cheers:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version